Price: 3.869.600₫
Original Price: 4.044.000₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Plug(Voltage) | EU C Type Plug(220-240V) |
| Batteries Included | Yes |
| Display Type | LCD |
| Features | Media Card Reader |
| Screen Resolution | 1920 x 1080 |
| Condition | New |
| Screen Size | 11" |
| Operating System | Android 16 |
| CPU Brand | Unisoc |
| Power Supply | Power Adapter |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 11" & Larger |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | 8000-8999mAh |
| Network | None |
| SKU | se260105182580211751218 |
Brand Name: TABWEE
Quality: 3565294 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm